Loa FBT X-PRO112A
Loa FBT X-PRO112A
15.530.000₫
  • Bảo hành nhanh chóng và đúng với quy cách từ nhà sản xuất
  • Giao hàng nhanh và miễn phí với khu vực bán kính dưới 10km
  • Hỗ trợ trả góp 0%. Thủ tục nhanh chóng và đơn giản
Chia sẻ:
Dòng loa FBT XPRO 112A với bộ trộn 3 kênh tích hợp có cấu tạo tủ gỗ dán đúc phun khí nhẹ nhưng chắc chắn. Có sẵn màu đen, loa dòng FBT XPRO 112A cung cấp các cài đặt cố định với thiết kế thanh lịch pha trộn vào bất kỳ trang trí nào. Hình dạng bất đối xứng của tủ FBT XPRO 112A cũng cho phép sử dụng như một màn hình sân khấu sàn được cấp nguồn.
FBT XPRO 112A là thiết kế hai chiều kết hợp loa trầm tần số thấp 12 "và trình điều khiển nén HF 1" kết hợp với còi chỉ thị không đổi xoay 80 ° H x 50 ° V. Với dải tần số 50Hz - 20kHz, loa FBT XPRO 112A cung cấp âm thanh trung thực cao cho cả ứng dụng giọng nói và âm nhạc với SPL tối đa 129dB.
Loa hoạt động FBT XPRO 112A được khuếch đại kép có ampli tần số thấp 1200W và ampli tần số cao 300W
4 x M10 điểm gắn trong tủ cùng với giá đỡ tùy chọn cho phép loa FBT XPRO 112A được gắn trên tường hoặc trần nhà. Ổ cắm chân đế loa 1,38" tiêu chuẩn cho phép gắn FBT XPRO 112A trên chân đế.
Đặc điểm nổi bật loa FBT X-Pro 112A
  • Hệ thống khuếch đại kép 2 chiều
  • Thiết kế chất liệu gỗ MDF
  • Loa trầm tùy chỉnh cuộn dây thoại 12"(LF) / 2.5"
  • Trình điều khiển nén HF cuộn dây thoại 1 "/ 1,4"
  • Bộ khuếch đại tích hợp 1200/300W (LF / HF)
  • Bluetooth 5.0
  • Máy trộn 3 kênh
  • 4 Cài đặt trước DSP
  • Côn màn hình 35°
  • Còi chỉ thị không đổi có thể xoay 80° H x 50° V
  • Chế độ chuyển mạch đa năng cung cấp điện 100-240Vac
  • Điểm gian lận M10
    Chọn Mua Loa FBT X-Pro 112A Chính Hãng Tại Nguyễn Lê Audio
    Hàng chính hãng đầy đủ chứng từ CO,CQ
    Liên hệ ngay: 0938 951 570 - 0397 422 997
    Thông số kỹ thuật
    Cấu hình Loa 2 chiều
    Công suất LF 1200W / HF 300W
    Mạch khuếch đại Class D
    Đáp ứng tần số 50Hz - 20kHz
    Củ loa Bass 12 in ( 308mm) cuộn dây 2.5 in (63.5mm)
    Củ loa Tweeter 1 in (25.4mm) cuộn dây 1.4 in (35.56mm)
    SPL 124dB RMS / 129dB Đỉnh
    Góc phủ 80° x 50°
    Trở kháng đầu vào 22kOhm
    Kết nối XLR in / out - Jack Stereo
    Dây nguồn 5 m
    Kích thước ( WxHxD) 369 x 640 x 370 mm
    Trọng lượng 18kg
    Kích thước vận chuyển 465 x 715 x 465 mm