Amply Bose FreeSpace IZA-2120-LZ chính hãng
29.300.000₫
  • Bảo hành nhanh chóng và đúng với quy cách từ nhà sản xuất
  • Giao hàng nhanh và miễn phí với khu vực bán kính dưới 10km
  • Hỗ trợ trả góp 0%. Thủ tục nhanh chóng và đơn giản
Chia sẻ:
Tính năng nổi bật bộ khuếch đại Bose FreeSpace IZA 2120 - LZ
  • Dynamic EQ đảm bảo âm nhạc đầy đủ và cân bằng ở mọi mức âm lượng.
  • Khuếch đại Class-D 2 120 W đáng tin cậy được tối ưu hóa cho các ứng dụng trở kháng thấp
  • Tính năng Auto-Standby cho phép bộ khuếch đại tiêu thụ ít điện năng hơn khi không sử dụng
  • Giao diện bảng điều khiển phía trước được đơn giản hóa cung cấp cho người dùng cuối các điều khiển âm lượng, lựa chọn nguồn và âm lượng chính cũng như kết nối với các nguồn di động thông qua đầu nối 3.5mm
  • Tắt tiếng từu xa cho phép tắt tiếng bộ khuêch đại thông qua hệ thống điều khiển tập trung
Thông số kỹ thuật
  • Đáp tuyến tần số : 55 Hz - 20 kHz (+0 / - 3dB, @1W tham chiếu 1kHz)
  • Công suất bộ khuếch đại : 2 x 120 W - @ 4 Ω, 2 x 60W - @ 8 Ω